Mga istatistika ng MBTI mula sa aming mga test200,000+
personality test ang natapos sa quickmbti.com, bilang hanggang 2026-09-24. Iisang larawan: bawat tuldok sa ibaba ay 100 test.
Mga chart: ang GA4 sample ng 77,844 kumuha ng test na pumayag ang browser sa analytics, mula 2026-05-30 hanggang 2026-10-01.
Ang larawan
Isang kulay kada temperament, mula sa A Dictionary of Color Combinations ni Sanzo Wada. Sa loob ng bawat isa, may isang block kada type, na may label sa ilalim (n = 77,844, hanggang 2026-10-01).
Ang 16 na type, mula pinakakaraniwan hanggang pinakabihira (n = 77,844, hanggang 2026-10-01).
Ipinapakita ulit ng bawat row ang lahat ng 2,000 tuldok, hinati ayon sa isang preference; ang patayong linya ay ang 50% (n = 77,844, hanggang 2026-10-01).
Ang 13 bansa na may 1,000+ kumuha ng test, bawat isa ay hinati ayon sa type, kasunod ang 29 pang bansa na may 250+ kumuha ng test (abo: masyadong kaunti para hatiin ayon sa type). Hindi ipinapakita ang 146 bansa na may mas kaunti sa 250 kumuha ng test (7,122 kumuha ng test, 183 tuldok).
Ang 2,000 tuldok ay kumakatawan sa 200,000+ na kabuuan. Ang hati nila ayon sa type, preference at bansa ay sumusunod sa proporsyon ng analytics sample na may 77,844 tao, kaya tantya ang hati at hindi bilang ng lahat ng 200,000+.
Ang Larawan at ang Atlas ay gumagamit ng GA4 sample: 77,844 kumuha ng test na pumayag ang browser sa analytics (mga pumayag na bisita lang), mula 2026-05-30 hanggang 2026-10-01, isang resulta kada session, at ang type ay kung ano ang ipinakita sa kumuha ng test, kasama ang mga tie-break. Hindi ito ang mga resultang malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference, na ginagamit ng mga table sa ibaba. Paano nakuha ang mga numerong ito
NT Intuitive at Thinking · 21.3%
- INTJ7.6%
- INTP6.3%
- ENTJ3.5%
- ENTP3.9%
NF Intuitive at Feeling · 28.0%
- INFJ8.7%
- INFP8.5%
- ENFJ4.6%
- ENFP6.3%
SJ Sensing at Judging · 27.4%
- ISTJ9.8%
- ISFJ8.5%
- ESTJ4.2%
- ESFJ5.0%
SP Sensing at Perceiving · 23.2%
- ISTP6.4%
- ISFP7.2%
- ESTP4.3%
- ESFP5.3%
Data table para sa view na ito
| Type | Grupo | Porsyento | Mga tuldok |
|---|---|---|---|
| INTJ | NT | 7.6% | 151 |
| INTP | NT | 6.3% | 126 |
| ENTJ | NT | 3.5% | 70 |
| ENTP | NT | 3.9% | 78 |
| INFJ | NF | 8.7% | 173 |
| INFP | NF | 8.5% | 170 |
| ENFJ | NF | 4.6% | 92 |
| ENFP | NF | 6.3% | 126 |
| ISTJ | SJ | 9.8% | 195 |
| ISFJ | SJ | 8.5% | 170 |
| ESTJ | SJ | 4.2% | 84 |
| ESFJ | SJ | 5.0% | 100 |
| ISTP | SP | 6.4% | 129 |
| ISFP | SP | 7.2% | 144 |
| ESTP | SP | 4.3% | 85 |
| ESFP | SP | 5.3% | 107 |
| Type | Kumuha ng test | Porsyento | Mga tuldok |
|---|---|---|---|
| ISTJ | 7,597 | 9.8% | 195 |
| INFJ | 6,745 | 8.7% | 173 |
| ISFJ | 6,627 | 8.5% | 170 |
| INFP | 6,598 | 8.5% | 170 |
| INTJ | 5,886 | 7.6% | 151 |
| ISFP | 5,601 | 7.2% | 144 |
| ISTP | 5,012 | 6.4% | 129 |
| INTP | 4,919 | 6.3% | 126 |
| ENFP | 4,901 | 6.3% | 126 |
| ESFP | 4,158 | 5.3% | 107 |
| ESFJ | 3,872 | 5.0% | 100 |
| ENFJ | 3,580 | 4.6% | 92 |
| ESTP | 3,323 | 4.3% | 85 |
| ESTJ | 3,261 | 4.2% | 84 |
| ENTP | 3,047 | 3.9% | 78 |
| ENTJ | 2,717 | 3.5% | 70 |
| Pares ng preference | Una | Pangalawa |
|---|---|---|
| Extraversion / Introversion | E 37.1% | I 62.9% |
| Sensing / Intuition | S 50.7% | N 49.3% |
| Thinking / Feeling | T 45.9% | F 54.1% |
| Judging / Perceiving | J 51.8% | P 48.2% |
| Bansa | Kumuha ng test | Porsyento | Mga tuldok |
|---|---|---|---|
| Estados Unidos | 12,416 | 15.9% | 319 |
| Pilipinas | 11,851 | 15.2% | 304 |
| Malaysia | 5,677 | 7.3% | 146 |
| Indonesia | 3,909 | 5.0% | 100 |
| India | 3,850 | 4.9% | 99 |
| United Kingdom | 3,732 | 4.8% | 96 |
| Japan | 3,574 | 4.6% | 92 |
| Canada | 2,791 | 3.6% | 72 |
| Australia | 2,578 | 3.3% | 66 |
| Germany | 1,822 | 2.3% | 47 |
| Singapore | 1,346 | 1.7% | 34 |
| Pakistan | 1,192 | 1.5% | 31 |
| Thailand | 1,082 | 1.4% | 28 |
| 29 iba pang bansa | 14,902 | 19.1% | 383 |
| 146 bansa na mas mababa sa 250 (hindi ipinapakita) | 7,122 | 9.1% | 183 |
Tatlong bagay na sinasabi ng data
- 62.9%
ang mas nakahilig sa Introverted kaysa Extraverted. Ang tatlo pang hati: S 50.7%, T 45.9%, J 51.8%.
n = 77,844, hanggang 2026-10-01 - 2.8×
Ang ISTJ (9.8%) ang pinakakaraniwang type, 2.8 beses na mas karaniwan kaysa sa ENTJ (3.5%), ang pinakabihira.
n = 77,844, hanggang 2026-10-01 - 1.75×
Ang ESFP ay 1.75 beses na mas karaniwan sa Japan kaysa sa buong sample, ang pinakamalaking agwat sa alinmang bansa na may 1,000+ kumuha ng test.
Japan: n = 3,574, hanggang 2026-10-01
Ang atlas
Saan mas introverted ang mga kumuha ng test? Saan mas nagtitiwala sila sa intuition kaysa sa detalye, o sa damdamin kaysa sa lohika? Pumili ng trait at tingnan kung paano ikinukumpara ang 42 bansa sa lahat.
Porsyento ng mga kumuha ng test na lumabas na Introverted (I), ayon sa bansa
Kabuuan 62.9%, n = 77,844. Pinakamataas: Myanmar (70.8%). Pinakamababa: Timog Korea (53.3%). Lahat ng iba ay lumabas na Extraverted (E).
Lahat ng 42 bansa, naka-ranggo
Bawat bansa, kasama ang margin of error nito
Ang bawat tuldok ay porsyento ng isang bansa; ang abong bar ay ang 95% margin of error nito. Ang itim na linya ay ang kabuuang sample. Kapag tumatawid dito ang bar, walang masusukat na pagkakaiba ang bansang iyon sa lahat.
Kabuuang sample: 62.9% introverted (n = 77,844). 18 sa 42 bansa ang naiiba rito nang higit sa kanilang margin of error. Hindi ipinapakita ang 146 bansa na may mas kaunti sa 250 kumuha ng test. Hanggang 2026-10-01.
Mga larawan ng bansa
13 bansa nang malapitan: ang kanilang mga trait, at ang mga type na mas marami sila
Ang ESFP ay 1.75× na mas karaniwan sa Japan kaysa sa buong sample (9.3% doon kumpara sa 5.3% sa kabuuan).
Estados Unidosn = 12,416
Nakahilig sa extraverted: 39.0% E kumpara sa 37.1% sa kabuuan (±0.9).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Pilipinasn = 11,851
Pangalawang pinaka-judging sa 13 na ito: 55.2% J kumpara sa 51.8% sa kabuuan (±0.9).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Malaysian = 5,677
Nakahilig sa sensing: 53.2% S kumpara sa 50.7% sa kabuuan (±1.3).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Indonesian = 3,909
Nakahilig sa thinking: 49.1% T kumpara sa 45.9% sa kabuuan (±1.6).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Indian = 3,850
Pangalawang pinaka-perceiving sa 13 na ito: 52.3% P kumpara sa 48.2% sa kabuuan (±1.6).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
United Kingdomn = 3,732
Pangalawang pinaka-feeling sa 13 na ito: 58.5% F kumpara sa 54.1% sa kabuuan (±1.6).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Japann = 3,574
Pinaka-perceiving sa 13 na ito: 56.4% P kumpara sa 48.2% sa kabuuan (±1.6).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Canadan = 2,791
Nakahilig sa feeling: 57.7% F kumpara sa 54.1% sa kabuuan (±1.8).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Australian = 2,578
Pangalawang pinaka-extraverted sa 13 na ito: 41.0% E kumpara sa 37.1% sa kabuuan (±1.9).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Germanyn = 1,822
Pinaka-introverted sa 13 na ito: 67.0% I kumpara sa 62.9% sa kabuuan (±2.2).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Singaporen = 1,346
Nakahilig sa sensing: 55.2% S kumpara sa 50.7% sa kabuuan (±2.7).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Pakistann = 1,192
Pangalawang pinaka-thinking sa 13 na ito: 49.2% T kumpara sa 45.9% sa kabuuan (±2.8).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Thailandn = 1,082
Pangalawang pinaka-sensing sa 13 na ito: 55.4% S kumpara sa 50.7% sa kabuuan (±3.0).
Mga type na mas marami rito, × kabuuan
Ang bawat row ay mula sa porsyento ng type sa buong sample (singsing) hanggang sa porsyento nito sa bansa (tuldok), sa iisang scale mula 0 hanggang 12% para sa lahat ng 13 bansa, kaya mas mahabang linya ay mas malaking agwat. Ipinapakita nila ang tatlong type na may pinakamataas na ratio sa bawat isa sa 13 bansa na may 1,000+ kumuha ng test. Ratio = porsyento sa bansa ÷ porsyento sa lahat ng 77,844. Hanggang 2026-10-01.
Ang Larawan at ang Atlas ay gumagamit ng GA4 sample: 77,844 kumuha ng test na pumayag ang browser sa analytics (mga pumayag na bisita lang), mula 2026-05-30 hanggang 2026-10-01, isang resulta kada session, at ang type ay kung ano ang ipinakita sa kumuha ng test, kasama ang mga tie-break. Hindi ito ang mga resultang malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference, na ginagamit ng mga table sa ibaba. Mapa: Natural Earth 110m, Equal Earth projection. Paano nakuha ang mga numerong ito
Ang kumpletong istatistika
Lahat ng nasa ibaba ay mula sa test log sa aming server: nire-record ang bawat test kapag nai-score ito, anuman ang piniling cookie setting ng bisita. Binibilang lang ng mga table ng type at preference ang mga resultang malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference.
Huling in-update: 2026-09-23 · 95,344 test sa kabuuan
Mula sa 12,758 test kung saan malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference, ang pinakakaraniwang type ay INFP na may 12.6% at ang pinakabihira ay ENTJ na may 1.9%.
Pinapakita ng page na ito ang pinagsama-samang istatistika ng mga kumuha ng aming test. Orihinal na data ito — kami mismo ang kumalap nito, at hindi ito makikita kahit saan pa. Basahin ang metodolohiya at mga limitasyon sa ibaba bago kumuha ng anumang numero: sumusukat ito sa aming sariling 8-tanong na test, hindi sa opisyal na MBTI.
Distribusyon ng type
Kung gaano kadalas lumabas ang bawat isa sa labing-anim na type sa aming test.
Ang mga porsyento sa bahaging ito ay base sa 12,758 test — ang mga kung saan malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference, mula sa 95,344 na kabuuan. Iyan ang numerong dapat banggitin kasama ng anumang porsyento mula rito. Tingnan ang metodolohiya sa ibaba kung bakit inalis ang iba.
| Type | Pangalan | Porsyento | Mga test |
|---|---|---|---|
| INFP# | Ang idealistang storyteller | 12.6% | 1,612 |
| ISTJ# | Ang matatag na realista | 11.1% | 1,415 |
| INFJ# | Ang malalim na visionary | 10.5% | 1,337 |
| ENFP# | Ang masiglang explorer | 9.7% | 1,233 |
| INTJ# | Ang madiskarteng arkitekto | 8.2% | 1,051 |
| ISFJ# | Ang tahimik na tagapagtanggol | 7.4% | 942 |
| INTP# | Ang mausisang theorist | 7.1% | 901 |
| ISTP# | Ang hands-on na maverick | 5.9% | 751 |
| ISFP# | Ang tahimik na nangangarap | 5.5% | 707 |
| ESFP# | Ang masayang performer | 4.9% | 622 |
| ENTP# | Ang mapaglarong innovator | 3.6% | 460 |
| ENFJ# | Ang nakaka-inspire na mentor | 3.0% | 379 |
| ESFJ# | Ang warmhearted na host | 3.0% | 377 |
| ESTP# | Ang matapang na trailblazer | 2.9% | 375 |
| ESTJ# | Ang walang-pagod na organizer | 2.8% | 357 |
| ENTJ# | Ang driven na commander | 1.9% | 239 |
Pagkakahati ng preference
Ang parehong data na hinati sa bawat pares ng preference.
Paano sinasagot ng mga tao ang bawat tanong
Ang porsyento ng mga kumuha ng test na sumagot ng oo sa bawat isa sa walong tanong. Sa pagkakaalam namin ay wala pang ibang may ganitong data, dahil nanggaling ito mismo sa aming test.
Base sa lahat ng 95,344 test.
| # | Tanong | Pares ng preference | Sumagot ng oo |
|---|---|---|---|
| 1 | Pagkatapos ng mahabang oras na kasama ang ibang tao, madalas ka bang nakakaramdam ng pagod kaysa sa pagiging energized?# | E/I | 71.4% |
| 2 | Mas nakakakuha ka ba ng energy kapag lumalabas at nakikisalamuha sa mga tao kaysa sa tahimik na oras kasama ang sarili mong mga iniisip?# | E/I | 48.8% |
| 3 | Kapag may natututunan kang bago, gusto mo ba ng mga konkretong detalye at totoong halimbawa bago ang mga teorya?# | S/N | 68.6% |
| 4 | Mas naaakit ka ba sa mga pattern, kahulugan, at mga posibilidad kaysa sa mga detalye ng kung ano ang nandiyan na?# | S/N | 70.8% |
| 5 | Kapag nagdedesisyon ka, mas inuuna mo ba ang logic at pagiging patas kaysa sa kung ano ang mararamdaman ng ibang tao tungkol dito?# | T/F | 59.8% |
| 6 | Mas mahalaga ba sa iyo ang mararamdaman ng mga tao at ang pagpapanatili ng kapayapaan kaysa sa pagiging mahigpit sa mga rules?# | T/F | 69.8% |
| 7 | Mas komportable ka ba kapag planado at napagdesisyunan na ang mga bagay-bagay kaysa sa kapag nakabitin pa ang mga ito?# | J/P | 65.7% |
| 8 | Mas gusto mo bang panatilihing open ang mga option mo at mag-adjust na lang habang ginagawa ito, kaysa sumunod sa isang fix na plano?# | J/P | 65.1% |
Bawat pares ng tanong ay sumusukat ng isang preference mula sa magkabilang direksyon, kaya ang pagsagot ng oo sa una at oo sa pangalawa ay tumuturo sa magkasalungat na dulo. Huwag pag-add-in ang dalawang porsyento sa isang pares.
Mga preference ayon sa bansa
Kung paano nag-iiba ang apat na preference sa iba't ibang bansa. Ang mga porsyento ay nasa loob ng bawat bansa, kaya hindi ito apektado ng dami ng taong kumuha ng test mula roon.
Gumagamit ng ibang source ang bahaging ito. Ang bansa ay galing sa aming analytics at hindi sa log ng test, at available ito para sa 10,491 ng mga test sa itaas (82.2% sa kanila). Hindi nabibilang sa analytics ang mga bisitang nag-decline ng cookies o nag-block ng scripts, kaya ituring itong pangkalahatang ideya lang.
Ang mga bansa lang na may hindi bababa sa 250 test ang nakalista, na may kabuuang 10. Kapag mas mababa pa diyan, masyadong magulo ang data para i-publish.
| Bansa | Mga test | I — Introversion | S — Sensing | T — Thinking | J — Judging |
|---|---|---|---|---|---|
| Australia# | 425 | 60.9% | 43.1% | 36.5% | 49.4% |
| Canada# | 427 | 63.5% | 42.9% | 39.1% | 47.1% |
| Estados Unidos# | 2,068 | 65.2% | 43.4% | 42.4% | 50.3% |
| Germany# | 297 | 73.7% | 47.8% | 41.1% | 49.5% |
| India# | 481 | 72.6% | 36.6% | 49.3% | 42.2% |
| Indonesia# | 557 | 74.1% | 43.4% | 52.6% | 46.5% |
| Japan# | 363 | 60.3% | 60.9% | 40.5% | 33.1% |
| Malaysia# | 558 | 71.9% | 47.3% | 46.6% | 47.7% |
| Pilipinas# | 1,121 | 69.1% | 41.0% | 40.9% | 50.8% |
| United Kingdom# | 539 | 67.9% | 37.8% | 32.7% | 49.9% |
Metodolohiya
Galing sa aming libreng test ang mga numero: walong oo-o-hindi na tanong, tigalawa para sa apat na pares ng preference. Mabilisang test lang ito, hindi ang opisyal na MBTI, at hindi dapat direktang ikumpara ang mga resulta sa inilathalang pamantayan ng MBTI.
Ang populasyon ay binubuo ng lahat ng nakatapos ng test sa quickmbti.com o quicktype.me. Nire-record sa server ang mga resulta kapag nai-score na ang test, kaya hindi nakadepende ang bilang sa cookie consent o mga ad blocker.
Sakop ng data ang mga test mula 2026-06-03 hanggang 2026-09-23.
Mga test ang binibilang namin, hindi mga tao. Kapag dalawang beses kumuha ng test ang isang tao, dalawang beses din siyang bibilangin, kaya meron kaming 95,344 test sa kabuuan.
Dahil dalawa lang ang tanong kada pares ng preference, puwedeng magtabla ang isang pares — maka-cancel out ito kung sasagot ka ng oo o hindi sa parehong tanong. Nangyari ito nang kahit isang beses man lang sa 82,586 mula sa 95,344 na test. Inaayos ito ng aming scorer sa iisang paraan sa isang buong session para hindi maiwang hindi sigurado ang type. Inalis ang mga test na ito sa distribusyon ng type at mga pagkakahati ng preference, kung saan ginamit lang ang 12,758 test na malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference. Kasama lahat ng test sa rate ng sagot kada tanong, dahil walang kinalaman ang pagtabla sa pagiging totoo ng sagot.
Naka-round sa isang decimal place ang lahat ng porsyento. Maaaring hindi sumakto sa 100 ang kabuuan ng mga porsyento sa isang column dahil sa pag-round.
Ang Larawan at ang Atlas ay gumagamit ng GA4 sample: 77,844 kumuha ng test na pumayag ang browser sa analytics (mga pumayag na bisita lang), mula 2026-05-30 hanggang 2026-10-01, isang resulta kada session, at ang type ay kung ano ang ipinakita sa kumuha ng test, kasama ang mga tie-break. Hindi ito ang mga resultang malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference, na ginagamit ng mga table sa ibaba.
Mga limitasyon
- Kusang-loob na kumuha ng test ang mga tao sa online sample na ito. Hindi kumakatawan sa anumang populasyon ang mga taong naghahanap ng libreng personality test, kaya hindi dapat ituring ang distribusyon sa itaas bilang distribusyon ng mga personality type sa buong mundo.
- Hindi maikukumpara ang walong tanong sa isang buong test. Sapat ang dalawang tanong kada pares para malaman mo agad ang posisyon mo sa bawat axis, pero hindi ito sapat para maging ganap na tumpak.
- Sinasalamin ng mga numero ng bansa kung sino ang nakahanap ng aming test, hindi ang mga bansa mismo, at mas nakasentro ang trapiko namin sa mga nagse-search gamit ang Ingles.
- Wala sa mga ito ay galing sa klinikal o diagnostic na data, at wala ring nirepaso rito ang isang lisensyadong psychologist.
Paggamit sa data na ito
Puwede mong gamitin ang mga numerong ito basta't maglalagay ka ng attribution. May sariling link ang bawat hilera sa page na ito, kaya puwede mong direktang ituro ang numerong binabanggit mo.
QuickMBTI, mga istatistika ng MBTI mula sa aming mga test, 2026-09-23. https://quickmbti.com/fil/mbti-statistics/
I-download ang mga table na ito bilang CSV (distribusyon ng type, pagkakahati ng preference at rate ng oo kada tanong, CC BY 4.0)
Mga nakaraang update
- 2026-09-23 — 12,758 test
- 2026-08-08 — 10,882 test
Mga tanong, sinagot gamit ang data
Ano ang pinakakaraniwang MBTI type?
INFP, na may 12.6% sa 12,758 resultang malinaw na lumabas ang lahat ng preference sa QuickMBTI, hanggang 2026-09-23. Sa GA4 sample, na binibilang ang type ayon sa ipinakita kasama ang mga tie-break, ito ay ISTJ na may 9.8% sa 77,844.
Ano ang pinakabihirang MBTI type?
ENTJ, na may 1.9% sa parehong 12,758 resulta, hanggang 2026-09-23. Sa GA4 sample, ang pinakabihira ay ENTJ na may 3.5%.
Introvert ba ang karamihan ng kumuha ng test?
Oo: 68.3% ang lumabas na Introverted (I) sa 12,758 resultang malinaw na lumabas ang lahat ng preference, hanggang 2026-09-23. Sa GA4 sample na 77,844, ito ay 62.9%.
Ilan na ang kumuha ng test?
200,000+ test na ang natapos sa quickmbti.com hanggang 2026-09-24. Binibilang ng mga table ng type sa page na ito ang 12,758 sa mga test sa test log, ang mga malinaw na lumabas ang lahat ng apat na preference; ang Larawan at ang Atlas ay gumagamit ng GA4 sample na 77,844.
Aling bansa ang pinaka-naiiba?
Ang ESFP ay 1.75× na mas karaniwan sa Japan kaysa sa buong GA4 sample (n = 3,574 doon, hanggang 2026-10-01), ang pinakamalaking agwat sa 13 bansa na may 1,000+ kumuha ng test.
Gaano katumpak ang mga numerong ito?
Inilalarawan nila ang mga taong piniling kumuha ng libreng test na may 8 tanong, hindi ang populasyon ng anumang bansa. 82,586 sa 95,344 test sa test log ang may kahit isang pares ng preference na nagtabla, kaya inalis ang mga ito sa mga table ng type. Nasa Atlas ang margin of error ng bawat bansa, at nasa Metodolohiya ang buong paraan. Metodolohiya
Gusto mong malaman ang sarili mong personality type?
Walong tanong, mga 90 segundo, at hindi kailangang mag-signup. Makukuha mo ang apat na letra mo at ang ibig sabihin ng mga ito sa pagtatrabaho at pagdedesisyon mo.
Sagutan ang libreng test